| Tên | Nguyên mẫu phay CNC |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001:2015 |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| OEM | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001-2015 |
| Hàng hiệu | JLT |
| Sức chịu đựng | ±0,1~0,005mm |
| Quá trình | Dịch vụ gia công CNC |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001-2015 |
| Hàng hiệu | JLT |
| Sức chịu đựng | ±0,1~0,005mm |
| Quá trình | Dịch vụ gia công CNC |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| Hàng hiệu | JLT |
| Hoàn thành | anốt hóa |
| Gia công CNC hay không | Cơ khí CNC |
| lô hàng | Bằng đường biển hoặc đường hàng không, hoặc lấy mẫu bằng đường cao tốc |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001-2015 |
| Hàng hiệu | JLT |
| Sức chịu đựng | ±0,1~0,005mm |
| Quá trình | Dịch vụ gia công CNC |
| gia công cnc hay không | Cơ khí CNC |
|---|---|
| Vật mẫu | trong vòng 7 ngày |
| Kiểm soát chất lượng | kiểm tra 100% |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Định dạng bản vẽ | 2D/(PDF/CAD), 3D(IGES/STEP) |
| Tên | Phần máy phay CNC |
|---|---|
| Hàng hiệu | JLT |
| Quá trình | laze |
| Vật liệu | không gỉ |
| moq | 1 cái |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên | phụ tùng hàng không |
| Hàng hiệu | JLT |
| Sức chịu đựng | ±0,1~0,005mm |
| Quá trình | Dịch vụ gia công CNC |
| Delivery | By Air, By Sea, By Express, Etc. |
|---|---|
| Application | Automotive, Aerospace, Medical, Etc. |
| Thread Standard | Metric, UNC, UNF, BSW, Etc. |
| Drawing Format | PDF, DWG, IGS, STEP, Etc. |
| Surface Treatment | Polishing, Anodizing, Plating, Etc. |
| Dịch vụ | OEM/ODM |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ, đồng thau, v.v. |
| bao bì | Thùng, hộp gỗ, v.v. |
| thời gian dẫn | 7-15 ngày |
| Hình dạng | tùy chỉnh |