| Nhôm | Bạc |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| Giấy chứng nhận | iso |
| xử lý bề mặt | Mạ điện, anodizing, đánh bóng, đánh răng |
| Tỷ lệ phế liệu | 1% |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001:2015 |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Bưu kiện | Hộp giấy + Hộp carton |
| Sức chịu đựng | ±0,1~0,005mm |
| Tỷ lệ phế liệu | 1% |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001:2015 |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Bưu kiện | Hộp giấy + Hộp carton |
| Sức chịu đựng | ±0,1~0,005mm |
| Tỷ lệ phế liệu | 1% |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001:2015 |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Bưu kiện | Hộp giấy + Hộp carton |
| Sức chịu đựng | ±0,1~0,005mm |
| Tỷ lệ phế liệu | 1% |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001:2015 |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Bưu kiện | Hộp giấy + Hộp carton |
| Sức chịu đựng | ±0,1~0,005mm |
| Giá bán | negotiable |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| chi tiết đóng gói | Giấy, xốp EPE, túi poly |
| Khả năng cung cấp | 100k mỗi tháng |
| Tỷ lệ phế liệu | 1% |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001:2015 |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Bưu kiện | Hộp giấy + Hộp carton |
| Kiểu | JLT-144 |
| Giá bán | negotiable |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| chi tiết đóng gói | Giấy, xốp EPE, túi poly |
| Khả năng cung cấp | 100k mỗi tháng |
| Tỷ lệ phế liệu | 1% |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001:2015 |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Bưu kiện | Hộp giấy + Hộp carton |
| Sức chịu đựng | ±0,1~0,005mm |
| Sử dụng | Công nghiệp ô tô, Công nghiệp nội thất, v.v. |
|---|---|
| chiều rộng cắt | 0,1mm-10 mm |
| loại lỗ | lỗ tròn |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Xét bề mặt | Xét bóng |