| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001-2015 |
| Hàng hiệu | JLT |
| Sức chịu đựng | ±0,1~0,005mm |
| Quá trình | Dịch vụ gia công CNC |
| Màu sắc | vàng |
|---|---|
| Hàng hiệu | JLT |
| Quá trình | Cơ khí CNC |
| Vật liệu | Thau |
| xử lý bề mặt | Anodizing, mạ kẽm / chrome / niken / bạc / vàng, xử lý nhiệt, v.v., phun cát, đánh bóng, v.v. |
| Từ khóa | Phụ tùng CNC |
|---|---|
| xử lý nhiệt | Mục tiêu HRC với +/- 2 độ C |
| Kiểm soát chất lượng | Kiểm tra 100% trước khi giao hàng |
| Xử lý | CNC gia công hạt hexagon |
| Loại xử lý | Máy CNC |
| gia công cnc hay không | Cơ khí CNC |
|---|---|
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| Sức chịu đựng | 0,01-0,05mm |
| Tên sản phẩm | Bộ phận nhôm Drone |
| Khả năng cung cấp | 200000 Mảnh / Mảnh mỗi ngày |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001-2015 |
| Hàng hiệu | JLT |
| Sức chịu đựng | ±0,1~0,005mm |
| Quá trình | Dịch vụ gia công CNC |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001-2015 |
| Hàng hiệu | JLT |
| Sức chịu đựng | ±0,1~0,005mm |
| Quá trình | Dịch vụ gia công CNC |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001-2015 |
| Hàng hiệu | JLT |
| Sức chịu đựng | ±0,1~0,005mm |
| Quá trình | Dịch vụ gia công CNC |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001-2015 |
| Hàng hiệu | JLT |
| Sức chịu đựng | 0,01-0,05mm |
| Quá trình | Dịch vụ gia công CNC |
| Điều tra | Kiểm tra 100% trước khi giao hàng |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, v.v. |
| Dịch vụ | Dịch vụ OEM/ODM |
| Phương pháp chế biến | phay CNC |
| Sức chịu đựng | ±0,01mm |
| Drawing Format | PDF, DWG, IGS, STEP, Etc. |
|---|---|
| Application | Automotive, Aerospace, Medical, Etc. |
| Heat Treatment | Annealing, Quenching, Tempering, Etc. |
| Processing Method | CNC Turning |
| Material | Stainless Steel, Aluminum, Brass, Etc. |