| Bề mặt hoàn thiện | Anodizing, mạ, đánh bóng, vv |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, v.v. |
| bao bì | Bao bì xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
| moq | 1 miếng |
| Phương pháp chế biến | phay CNC |
| Điều tra | Kiểm tra 100% trước khi giao hàng |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, v.v. |
| Dịch vụ | Dịch vụ OEM/ODM |
| Phương pháp chế biến | phay CNC |
| Sức chịu đựng | ±0,01mm |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, v.v. |
|---|---|
| KÍCH CỠ | tùy chỉnh |
| Phương pháp chế biến | phay CNC |
| thời gian dẫn | 7-15 ngày |
| Vận chuyển | Bằng đường hàng không, đường biển, đường cao tốc, v.v. |
| KÍCH CỠ | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thiết bị | Máy phay CNC |
| bao bì | Bao bì xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
| Định dạng bản vẽ | CAD, PDF, JPG, v.v. |
| Phương pháp chế biến | phay CNC |
| Thread Standard | Metric, UNC, UNF, BSW, Etc. |
|---|---|
| Lead Time | 7-15 Days |
| Processing Method | CNC Turning |
| Delivery | By Air, By Sea, By Express, Etc. |
| Drawing Format | PDF, DWG, IGS, STEP, Etc. |
| độ nhám bề mặt | Có thể đàm phán |
|---|---|
| Điều kiện vận chuyển | EXW, FOB, CIF |
| Điều trị bề mặt | Anodizing/Mạ/Sơn |
| Xử lý | CNC gia công hạt hexagon |
| thời gian dẫn | 3-5 tuần |
| Phương pháp vận chuyển | Tốc hành / Hàng không / Đường biển |
|---|---|
| xử lý | phay CNC, gia công CNC |
| xử lý chính xác | Trong phạm vi ± 0,05mm |
| Quá trình chạy máy | cnc |
| gia công | Nguyên mẫu gia công CNC |
| Quá trình | Tấm kim loại |
|---|---|
| xử lý | phay CNC, gia công CNC |
| Quá trình chạy máy | cnc |
| xử lý chính xác | Trong phạm vi ± 0,05mm |
| Kết thúc. | Mượt/mát |
| Điều kiện vận chuyển | EXW, FOB, CIF |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Anodizing/Mạ/Sơn |
| xử lý nhiệt | Mục tiêu HRC với +/- 2 độ C |
| Xử lý | CNC gia công hạt hexagon |
| Ứng dụng | Ô tô/ Hàng không/ Điện tử |
| Từ khóa | Phụ tùng CNC |
|---|---|
| xử lý nhiệt | Mục tiêu HRC với +/- 2 độ C |
| Kiểm soát chất lượng | Kiểm tra 100% trước khi giao hàng |
| Xử lý | CNC gia công hạt hexagon |
| Loại xử lý | Máy CNC |