| Giá bán | negotiable |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Hàng hiệu | JLT |
| Quá trình | Bộ phận phay CNC chính xác |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001-2015 |
| Hàng hiệu | JLT |
| Sức chịu đựng | 0,01-0,05mm |
| Quá trình | Dịch vụ gia công CNC |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001-2015 |
| Hàng hiệu | JLT |
| Sức chịu đựng | 0,01-0,05mm |
| Quá trình | Dịch vụ gia công CNC |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| Hàng hiệu | JLT |
| Quá trình | Cơ khí CNC |
| Vật liệu | không gỉ |
| moq | 1 cái |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001-2015 |
| Hàng hiệu | JLT |
| Sức chịu đựng | 0,01-0,05mm |
| Quá trình | Dịch vụ gia công CNC |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001-2015 |
| Hàng hiệu | JLT |
| Sức chịu đựng | 0,01-0,05mm |
| Quá trình | Dịch vụ gia công CNC |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001-2015 |
| Hàng hiệu | JLT |
| Sức chịu đựng | ±0,1~0,005mm |
| Quá trình | Dịch vụ gia công CNC |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001-2015 |
| Hàng hiệu | JLT |
| Sức chịu đựng | ±0,1~0,005mm |
| Quá trình | Dịch vụ gia công CNC |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001-2015 |
| Hàng hiệu | JLT |
| Sức chịu đựng | ±0,1~0,005mm |
| Quá trình | Dịch vụ gia công CNC |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001-2015 |
| Hàng hiệu | JLT |
| Sức chịu đựng | ±0,1~0,005mm |
| Quá trình | Dịch vụ gia công CNC |